#input #ข้อมูลทั่วไปของพื้นที่ กลุ่มเลี้ยงโค หมู่ที่ 6 บ้านเกษมรัตน์ ตำบลสะพานไม้แก่น อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา ซึ่งเป็นกลุ่มอาชีพในพื้นที่ รวมตัวกันปลูกหญ้าเนเปียเพื่อสร้างอาหารให้โคขุน
#สภาสันติสุขตำบล #ตำบลสะพานไม้แก่น
![image](https://says.social/upload/photos/2022/06/bGX1PARxdYX7mu9MFvHu_26_4f510072411041748250139dfa44e835_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/06/BSV3rJmO59bVtRp67G3u_26_4f510072411041748250139dfa44e835_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/06/ynfys9u5SRDD8zpOfvwz_26_4f510072411041748250139dfa44e835_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/06/d1hszQvs41AjskNKc79u_26_48352c6b5365feef28022d6c600a780a_image_small.jpg)
#input #ข้อมูลทั่วไปของพื้นที่ กลุ่มเลี้ยงโค หมู่ที่ 6 บ้านเกษมรัตน์ ตำบลสะพานไม้แก่น อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา ซึ่งเป็นกลุ่มอาชีพในพื้นที่ รวมตัวกันปลูกหญ้าเนเปียเพื่อสร้างอาหารให้โคขุน
#สภาสันติสุขตำบล #ตำบลสะพานไม้แก่น
เพิ่ม Says ในหน้าจอหลัก