เรียนผู้บังคับบัญชา
วันที่ 5 กันยายน 2566 เวลา 12.30-14.40 น. นายวิรุต ตรียวง ปลัดอำเภอ(จพง.ปค.ชำนาญการพิเศษ) นายมะรอบี ดือราแมง ผู้ใหญ่บ้าน บ้านปาโจแมเราะ พตท.อาดัม ขุนจันทร์ ผอ.คณะครู รร.ตชด.บ้านปาโจแมเราะ ผช.ผรส.และบัณฑิตอาสาฯร่วมกันต้อนรับ พล.ร.ต.สมเกียรติ ผลประยูรเลขาธิการ ศอ.บต.และคณะผู้มาเยี่ยมและติดตามโครงการพระราชดำริฯ ในพื้นที่บ้านปาโจแมเราะ ฝ่ายบ้านบูเกะซายีหมู่ 8 ตำบลแม่หวาด อ.ธารโต จ.ยะลา เพื่อติดตามความคืบหน้าเกี่ยวกับการซ่อมแซมฝายในพื้นที่ดังกล่าว ผลการปฏิบัติงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![image](https://says.social/upload/photos/2023/09/u5MtvyPIGkXQhANLNzFB_05_8ca244b8d97bab61dc493946bcdc8fdc_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/09/1GFmbGW4NdUy9l9zTefZ_05_c4ab76b45d9b9e99bd4dc990a87a240f_image_small.jpg)
![](https://says.social/upload/photos/2023/09/79vbAt6sIrFJhfWAKVqK_05_7ccaf292f3bbad3654e65abb651c7019_image_small.jpg)