วันที่ 25/2/66
ได้เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาถ้ำกระแซง ในพื้นที่หมู่ที่5 บ้านกาโสด ตำบลบันนังสตา อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา
โดยมีผู้ใหญ่บ้าน ผช ปรส.ชรบ.บัณฑิตอาสา เข้าร่วมกิจกรรมและคอยให้ความอำนวยความสะดวกแก่ผู้ที่เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาในครั้งนี้
![image](https://says.social/upload/photos/2023/02/BGXU5gOPkJShepVFzzdb_25_23a29a22faef9ec0dc5cf7c66542c3cf_image.jpg)
วันที่ 25/2/66
ได้เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาถ้ำกระแซง ในพื้นที่หมู่ที่5 บ้านกาโสด ตำบลบันนังสตา อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา
โดยมีผู้ใหญ่บ้าน ผช ปรส.ชรบ.บัณฑิตอาสา เข้าร่วมกิจกรรมและคอยให้ความอำนวยความสะดวกแก่ผู้ที่เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาในครั้งนี้
เพิ่ม Says ในหน้าจอหลัก