วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2566
เวลา.09.00 น.
นำโดยนางสาวรูรัยยา รอยิง ร่วมด้วยเจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนา นิคมสร้างตนเองพัฒนาภาคใต้จังหวัดยะลา ร่วมกับนายมายิ สะมะแอ ผู้ใหญ่บ้าน ม.5 บ้านกาโสด ผช ผรส บัณฑิตอาสาฯ ลงพื้นที่สำรวจข้อเท็จจริงข้อมมูลผู้ประสบปัหหาทางสังคม เพื่อจัดทำสมุดพกครอบครัวตามโครงการพัฒนาคุณภาพขีวิตกลุ่มเปราะบางรายครัวเรือน (เก็บตกจากรอบที่แล้ว) ในพื้นที่ ม.5 บ้านกาโสด ต.บันนังสตา อ.บันนังสตา จ.ยะลา จำนวน 7ครัวเรือน
รายงานโดย
นางสาวแวนะ คาเร็ง
บัณฑิตอาสาพัฒนามาตุภูมิ หมู่ที่5 บ้านกาโสด ตำบลบันนังสตา อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา
![image](https://says.social/upload/photos/2023/02/4XdVieqH5PFBfYKRjbVn_27_05b77aa18ad7470b5ae98db60792808c_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/02/wUCcsV8Bku2DiAlfbV8m_27_5405b1e7e075dbb1a8f0139616267091_image_small.jpg)
![](https://says.social/upload/photos/2023/02/sCW9UcHRsv3GvtHud9Qb_27_5405b1e7e075dbb1a8f0139616267091_image_small.jpg)