#5โครงการของ ศอ.บต.
🙂 อำเภอจะนะ 🙂
เรียน ผบช.
เพื่อโปรดทราบ 19/766
เวลา 20.00 - 24.00 น.
นายกฤชณัทท พลรัตน์
นายอำเภอจะนะ ผอ.ศปก.อ.จะนะ
นาย นิพนธ์ ชิตมณี หัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานปกครอง มอบหมายให้นางฐิติมา สัตถาพร ปลัดอำเภอผู้เป็นหัวหน้าประจำตำบลป่าชิง มอบหมายให้ นายเอกสิทธิ์ สอรามัน ผู้ใหญ่บ้าน/ผบ.หมวด ชรบ.บ้านหัวดินใต้ หมู่ที่ 9 ตำบลป่าชิง ผช.ปค.ผรส.และชรบในการอยู่เวรยามรักษาความสงบเรียบร้อยและความปลอดภัยของหมู่บ้านตั้งจุดสกัดตรวจสอบบุคคลและยานพาหนะในระหว่างปฏิบัติหน้าที่เหตุการทั่วไปปกติ
ในการขับเคลื่อน โครงการ บำบัดทุกข์บำรุงสุข
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/iXM5SlPek6wU3lcakLej_20_02e0483f5369970c857f9b7464cc5e3e_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/PcrKHO3Duxvs2W5Cx5M6_20_0c7214359131c4bfe71f724f11334bad_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/Y8x5pzynzUbdtrC7rtqk_20_0c7214359131c4bfe71f724f11334bad_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/wV5Bb6h9m4zPbpeAvZ5i_20_54540048751934b854d765c9bfed8069_image_small.jpg)