บัณฑิตอาสาร่วมกับเกษตรรามัน #จัดเวทีประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกปาล์มน้ำมัน ปี 2565 ณ มัสยิดนูรูลอิสลาม ม.3 ต.ท่าธง อ.รามัน จ.ยะลา มีเกษตรกรเข้าร่วม 15 ราย ทั้งนี้ได้ ประชาสัมพันธ์การขึ้นและปรับปรุงทะเบียนเกษตรกรให้เป็นปัจจุบัน เพื่อให้เกษตรกรได้รับความสะดวกในการใช้สิทธิ์ขอรับการสนับสนุนช่วยเหลือจากภาครัฐ
![image](https://says.social/upload/photos/2022/06/H7tP6RJS8y78WSlgqmiL_01_40146892d515d89f950e1cdf427f4335_image.jpg)