เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566
เวลา 14.00 น.
นำโดยนางสาวซูรัยยา รอยิง
นักพัฒนาสังคมปฏิบัติการ พร้อมเจ้าหน้าที่ศูนย์ช่วยเหลือสังคมตำบลเขื่อนบางลาง และบัณฑิตอาสาพัฒนามาตุภูมิ ลงพื้นที่สอบข้อเท็จจริงเพื่อให้ความช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคม กรณีเงินสงเคราะห์ครอบครัวผู้มีรายได้น้อยและไร้ที่พึ่ง และเงินสงเคราะห์เด็กในครอบครัวยากจน จำนวน 2 ราย ในพื้นที่ หมูที่ 1 ตำบลเขื่อนบางลาง อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา
เพื่อนำข้อมูลมาประกอบการพิจารณาผ่านคณะกรรมการพิจารณาให้ความช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคมเพื่อให้ความช่วยเหลือเงินสงเคราะห์ครอบครัวฯ ต่อไป
![image](https://says.social/upload/photos/2023/02/UP7qz9fjGGBW39B9RhTS_18_224c1389393dd17f42392c11101a9773_image_small.jpeg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/02/2bJj3s26cvT8wK85Qtmp_18_224c1389393dd17f42392c11101a9773_image_small.jpeg)
![](https://says.social/upload/photos/2023/02/Xi9KOuhHNeb6XIuBo6X2_18_224c1389393dd17f42392c11101a9773_image_small.jpeg)