#activties #ร่วมต้อนรับรองแม่ทัพกอ.รมน.ภาค 4 #สภาสันติสุขตำบลคลองเปียะ ่วมต้อนรับพลตรีอุทิศ อนันตทนานนท์ ทำพิธีมอบบ้านแก่นางสาวลาภ หนุนทอง ผู้ยากไร้ โดยมีหน่วยงานชุดเฉพาะกิจ ตชด.ที่ 43 ดำเนินกิจกรรมในครั้งนี้ #สภาสันติสุขตำบลคลองเปียะ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
![image](https://says.social/upload/photos/2022/09/9pgsfl2kIzaYupasT1y7_10_79576383e67c49e70e5182de8b223f94_image.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/09/9pgsfl2kIzaYupasT1y7_10_79576383e67c49e70e5182de8b223f94_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/09/AWQD7o9YNDHEJZjThB28_10_cfa03a5e95060aa01d1f5d13e982dc40_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/09/w19E5REkCEFg94BRgRV7_10_f5391e7f4e2598ba9756922392d44144_image_small.jpg)
บอส.นัฐวัลย์ ชูแก้ว
ลบ คอมเมนท์
คุณต้องการลบคอมเมนท์นี้ใช่หรือไม่ ?