วันที่ 6 เดือนกันยายน พ.ศ.2566 เวลา 11.30 น. นายสมศักดิ์ ทิพย์มณี นายอำเภอยะหริ่ง/ผอ.ศปก.อ.ยะหริ่ง มอบหมายให้นายตัลมียี แวนาแซ ปลัดอำเภอผู้รับผิดชอบตำบลบาโลย พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ปกครองประจำตำบลบาโลย ทีมงานปกครอง ม.2 บัณฑิตอาสา ฯ ได้ลงพื้นที่ มอบเครื่องอุปโภคบริโภค เพื่อสร้างขวัญกำลังใจในการดำเนินชีวิต ให้กับนายรุสลัน ซูแว อายุ 44 ปี ผู้ป่วยพิการทางด้านร่างกาย บ้ายเลขที่ 44/14 หมู่2 บ้านโต๊ะตีเต ตำบลบาโลย ผลการปฎิบัติงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
ราบงานโดย
นางสาวนาซอพะ หมู๊หนา
บัณฑิตอาสาฯ บ้านโต๊ะตีเต หมู่ที่2 ตำบลบาโลย อำเภอยะหริ่ง จังหวัดปัตตานี
![image](https://says.social/upload/photos/2023/09/Gec54fWqwwTtozblDA4V_13_7d38c0273ed9dc42e52b9e3b5acc4fc1_image.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/09/Gec54fWqwwTtozblDA4V_13_7d38c0273ed9dc42e52b9e3b5acc4fc1_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/09/PFyQ9RAsp7OhOLVHZayQ_13_6f6a2fa57c81a195e1e27268b835bd4a_image_small.jpg)