ร่วมลงพื้นที่โครงการจิตอาสาทำความสะอาดศาลาประชาคมโพะโตะ มี ผญบ ผช พร้อมชาวบ้านจำนวน 45 คน ณ ชุมชนบ้านเกาะ ตำบลท่าธง อำเภอรามัน จังหวัดยะลา #หน่วยงานที่ช่วยเหลือประชาชนในพท้นที่
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/Ugu3VbpqzZ4LXvAcYePY_20_adb145896b691f69cb39b1743a3ffc15_image_small.jpeg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/UqldkAjYaZngIt7iEMAD_20_52a778fb5d48c18c5167bf6f2ad9fe34_image_small.jpeg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/cK5iEynxKczBKC2l2yRr_20_d43efa0b974c44ce2bd27440d56a7712_image_small.jpeg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/v2ih5fJHvSDuWqhUhuPZ_20_d43efa0b974c44ce2bd27440d56a7712_image_small.jpeg)
![image](https://says.social/upload/photos/2023/07/hUDK3QfDorHsVtP7Dr9v_20_70d8b4bed89490682391165a4f32cea6_image_small.jpeg)
ร่วมลงพื้นที่โครงการจิตอาสาทำความสะอาดศาลาประชาคมโพะโตะ มี ผญบ ผช พร้อมชาวบ้านจำนวน 45 คน ณ ชุมชนบ้านเกาะ ตำบลท่าธง อำเภอรามัน จังหวัดยะลา #หน่วยงานที่ช่วยเหลือประชาชนในพท้นที่
เพิ่ม Says ในหน้าจอหลัก