วันที่ 2 สิงหาคม 2565 เวลา 14.00 น. ณ ที่ทำการสภาสันติสุขตำบลท่าหมอไทร ประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินโครงการ เสริมสร้างคนดีตามหลักการทางศาสนาเพื่อสืบสานและรักษาสังคมพหุวัฒนธรรมที่ดีงาม แก่ตัวแทนคณะครูศูนย์การศึกษาอิสลามประจำมัสยิดในพื้นที่ตำบลท่าหมอไทร จำนวน 5 ศูนย์การศึกษา #สภาสันติสุขตำบลท่าหมอไทร อำเภอจะนะ
![image](https://says.social/upload/photos/2022/08/scDmjhhoPo1kGjDFAIBH_02_2f34889023763ae7330dc41679ff14d4_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/08/jukmVHL9rvSTBpyUupA8_02_2f34889023763ae7330dc41679ff14d4_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/08/ri9WJafuDa3sVGrOpTKU_02_2f34889023763ae7330dc41679ff14d4_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/08/WV2HUws1zOMzYhGCGiuW_02_6dcb6921b3be01f00e49e0e92600d474_image_small.jpg)
![image](https://says.social/upload/photos/2022/08/5e1GXqgfajwx1RMkjEYK_02_6dcb6921b3be01f00e49e0e92600d474_image_small.jpg)